| ประเภท | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000กก |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พิมพ์ | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลังไฟฟ้า |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| การชุบสังกะสี | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| การรักษาพื้นผิว | เครื่องชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 85um |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| รูปร่าง | รอบรูปหลายเหลี่ยม |
| ขนาด | 20-120ฟุต |
| วัสดุ | Q345, Q235, GR65 |
| วัสดุ | ให้ผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| เชื่อม | aws d1.1 อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนเคลือบเฉลี่ย 85um |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 90ft 138kV |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Type | 11.88m 1200dan design load Steel Utility Pole electrical equipment electric pole |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |