| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Standard | ISO |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Standard | ISO |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ประเภท | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | hot dip galvanization powder coating |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| ชื่อสินค้า | 110kV 25m |
|---|---|
| การออกแบบ | การออกแบบของลูกค้า |
| ความสูง | 7m-30m |
| โวลเตชั่น | 132เควี |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชื่อสินค้า | 110kV 25m |
|---|---|
| การออกแบบ | การออกแบบของลูกค้า |
| ความสูง | 7m-30m |
| โวลเตชั่น | 132เควี |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |