| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | Tranmission Line |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| วัสดุ | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| สี | กำหนดเอง |
| ความสูง | 25-40ft |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก 9m 11m 12m เสาเหล็กชุบสังกะสีพร้อมน้ำมันดินพร้อมแขนไขว้ |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | Angle Type 10KV Telecommunication Electrical Power Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| 404 Not Found | 40ft |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30mm |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Gr 65 11m 33kv เสาส่งสัญญาณเสาส่งกำลังเสาเหล็กท่อสำหรับโครงการค่าใช้จ่าย |
|---|---|
| ความสูง | 11.8m |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q235 |
| ขนาดหน้าแปลน | 450mm |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐาน | ISO9001-2008 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| วัสดุ | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| สี | กำหนดเอง |
| ความสูง | 25-40ft |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| material | Q345 |
| Delivery | 20-30 days |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| Certificate | ISO9001:2008 |