| ชื่อ | 10m-200dan 12m-200dan โตโกเหล็กเสาไฟฟ้าราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 10m-200dan 12m-200dan โตโก |
| ความสูง | 10 ม. 12 ม |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 200dan |
| ชื่อ | 70 ft 2cections 2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เสาเหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อ | 27m Flange Type Philippines NGCP เสาไฟฟ้าโมโนเสาไฟฟ้าดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | หน้าแปลน 27m |
| ความสูง | 27m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10มม |
| รูปทรง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |