| ชื่อ | 100ft แปลนชนิด 3 ส่วนเสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยปีนเขา |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | 70FT Direct Burial 2000kg เสาไฟฟ้ามาตรฐานฟิลิปปินส์ NGCP |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 20-120ฟุต |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ชื่อ | เสาหน้าแปลน 90FT แบบ 3 Segements เสาเหล็กชุบสังกะสีเสาโมโนโพลพร้อมน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT แปลนหน้าแปลน 3 Segements |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2500dan |
| ชื่อ | 11m 3.8mm 2 ส่วน FRP เสาส่งไฟฟ้าของมาเลเซีย |
|---|---|
| ออกแบบ | 2 ส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี, เสาพาณิชย์ |
|---|---|
| ออกแบบ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี |
| ความสูง | 12m 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| Thickenss | 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| ชื่อ | เสาอลูมิเนียมเสายืดไสลด์สำหรับงานหนัก 18 ม. 20 ม |
|---|---|
| การออกแบบ | เสายืดไสลด์ |
| ความสูง | 18m 20m |
| ข้น | 6มม. 8มม |
| ท่าเรือ | เสมอเซี่ยงไฮ้ |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |