| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| ความสูง | 10-80FT |
| type | 8 - 20m 132kv power distribution transmission Hot Dip Galvanized poles Electrical Power Pole for overhead |
|---|---|
| color | custom |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | Steel, Q345, ด้วย miminum แข็งแรงกำลังการผลิต 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งและการกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสีจุ่มร้อนชุบสังกะสีดังต่อไปนี้ ASTM123 |
| สี | ความต้องการของลูกค้า |
| ความสูง | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสีแบบเสาขนาด 18 ม. สำหรับสายส่ง, เสาไฟฟ้าอเนกประสงค์ |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบส่งกำลัง |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสีขนาด 100 ฟุตสำหรับสายส่ง, เสาไฟฟ้ายูทิลิตี้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |