| Product Name | 9m 11m 12m Steel Poles Galvanized Steel Pole with bitumen with cross arms |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายการลาออก |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ชื่อสินค้า | เหล็กยูทิลิตี้ขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Product Name | Bitumen 220kv steel pipes Galvanized Steel Pole for overheadline project |
|---|---|
| Sides | octagonal hexagonal odecagonal |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มีรูป | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Material | Q345 |
| Product Name | 16m 20m 25m galvanized Eleactrical Power Pole for 110kv cables with power coating |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| วัสดุ | ความแข็งแรงของผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| พื้นผิว | ชุบสังกะสีเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 80um |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหว 8 ระดับ |
| ความเครียดจากวัสดุ | ไม่น้อยกว่า 450MPA |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 69kV 138kV |
| รูปร่าง | เกี่ยวกับ dodecagonal |
| ความสูง | 12m |
| ทำลายภาระ | 400dan 650dan 800dan |