| วัสดุ | Q345 |
|---|---|
| ความหนา | 5 มม |
| ความสูง | 10ม |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| พื้นผิวการรักษา | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 25-40ม |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 90ft 138kV |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| การรักษา | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 44 ม. / วินาที |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| ปัจจัยด้านความปลอดภัย | 1.8 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ภาระการออกแบบในหน่วย Kg | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับเสาด้านบน 50 ซม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ประเภท | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษา | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 44m / s |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| ปัจจัยความปลอดภัย | 1.8 |