| Product Name | 132kv power utility poles polygonal tower galvanized steel electric pole |
|---|---|
| Load | 25KN |
| Thickness | 5mm |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Product Name | 65FT Electrical Power Galvanized Steel Pole Against 8 Grade Earthquake |
|---|---|
| welding standard | AWS D1.1 |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| colar | any |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A 123 |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมขึ้นไป 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายการลาออก |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |