| ชื่อ | 60FT TYPE HS HT NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยความหนา 4-5 มม |
|---|---|
| ออกแบบ | 60FT TYPE HS HT NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยความหนา 4-5 มม |
| ความสูง | 60ft |
| Thickenss | 4-5mm |
| โหลดการออกแบบ | 1280kg |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี, เสาพาณิชย์ |
|---|---|
| ออกแบบ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี |
| ความสูง | 12m 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| Thickenss | 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | + -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | เสาท่อเหล็กขนาด 30 ฟุต 35ft สำหรับโครงการสายการกระจายไฟฟ้า |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 14 ม |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ชื่อสินค้า | เหล็กยูทิลิตี้ขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Q345 30ft 35ft Eleactrical Power pole สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี | ใด ๆ |
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| เวลาชีวิต | 25 ปี |
| ความอดทน | +/-2% |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Standard | ISO |
| Design | Customized |