| วัสดุ | Q235 ความแข็งแรงของผลผลิต Q345 ไม่น้อยกว่า 235 / 345mpa |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| การประกัน | 15 ปี |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 18m 22 ม |
| Thickenss | 4mm 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS (American Welding Society) D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กโมโน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายการสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | + - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ความสูง | 5m 6m |
| Electroshock เกรดป้องกันที่ทน | เกรดⅠ |
| ประสิทธิภาพของปลอกป้องกันการกัดกร่อน | ชั้นⅡ |
| บรรยากาศการทำงานของโคมไฟ | -35 ° C ~ + 45 ° c |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กอเนกประสงค์ |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ใบรับรอง | ISO9001/BV/ |
| ความจุไฟฟ้า | 10kV ถึง 220kV |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electricity distribution |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Standard | ISO |
| Design | Customized |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 69KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | HDG |
| Transmisson Line | 110kv |
|---|---|
| Accessories | Climbing Rung |
| Minimum yield strength | 460 mpa |
| Height | 35ft |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |