| ชื่อสินค้า | เหล็กไฟฟ้าชุบสังกะสีไฟฟ้าในประเทศฟิลิปปินส์ |
|---|---|
| ความสูง | ม. 16 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| การรักษาด้วย Surgace | สังกะสีและน้ำมันดิน |
|---|---|
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความคลาดเคลื่อนของ dimenstion | -2% |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมขึ้นไป 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมขึ้นไป 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อ | 20m24m27m30m เสาโลหะสังกะสีที่มีคุณภาพดีที่สุดและราคาโรงงานของ |
|---|---|
| ออกแบบ | 20m24m27m 30m ชุบสังกะสี |
| ความสูง | 20m 24m 27m 30m |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| ชื่อ | 100ft แปลนชนิด 3 ส่วนเสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยปีนเขา |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | + - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาตาข่ายไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีสายส่งไฟฟ้าเสาเสาไฟฟ้าเหล็กท่อเหล็ก |
|---|---|
| ความสูง | 15m |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 10kV จุ่มร้อนชุบสังกะสีพลังงานไฟฟ้าสายส่งท่อเหล็กเสา |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอย |
| ชื่อสินค้า | เสาส่งกำลังไฟฟ้า เหล็กแปดเหลี่ยม เสาไฟฟ้า เสาเอนกประสงค์ รับประกันคุณภาพ |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | ALLOY |