| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A 123 |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ชื่อสินค้า | เหล็กกล้าชุบสังกะสีเหล็กแหลมเสาไฟฟ้ากำลังส่งกำลังเสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| วัสดุ | Gr65 |
| กำลังให้ผลผลิตต่ำสุด | 460 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| ชื่อสินค้า | ไฟฟ้าเสาไฟฟ้าประโยชน์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลังไฟฟ้า |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| กำลังไฟ | 10kV ถึง 220kV |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| วัสดุ | Q345 |
|---|---|
| ความหนา | 5mm |
| ส่วนสูง | 80FT |
| งานเชื่อม | AWS D1.1 |
| พื้นผิวการรักษา | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อสินค้า | เหล็กชุบสังกะสีขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | SteelQ235, Q345 |
| กำลังให้ผลผลิตต่ำสุด | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| วัสดุ | GR65 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.75MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าท่อเหล็ก 7.5 ม. พร้อม FRP สำหรับสายจำหน่าย |
|---|---|
| ออกแบบ | เสาเหล็กท่อ 7.5 เมตรไฟฟ้า |
| ความสูง | 7.5m |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510 |