| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | GR65 GR45 |
|---|---|
| สี | ใด ๆ |
| ความยาว | AS PER CUSTOMS 'REQUESTMENTS |
| รูปร่าง | รอบหรือโพลีกอน |
| TREAMENT พื้นผิว | HOT DIP GALVANIZATION |
| ชื่อ | 11m 2 ส่วน 3.8 มม. คอลัมน์แบบดั้งเดิมของมาเลเซียพร้อม FRP และน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | สองส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| รูปทรง | แปดเหลี่ยมหรือกลม |
| ความจุไฟฟ้า | 10kV ถึง 220kV |
| ข้อต่อของเสา | ข้อต่อสลิป |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | กระป๋องหรือตัวอย่างหนึ่งตัว |
|---|---|
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| พลัง | 10kv~550kv |
| ระยะราคา | Exw, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Wind load resistance | 30m/s |
| Power | High Voltage |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |