| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| มีรูป | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | YIXING |
| ชนิด | พิธีฝังศพ |
| พื้นผิวที่พบ | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท | 50FT ฉนวนไฟฟ้าแรงสูงรูปหลายเหลี่ยมแบบกระจายเสาเหล็ก |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Item Name | 35m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | Double luminaire carriage ring |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Light Quantity | 6 to 30 lights |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Height | 6m to 15m |
|---|---|
| Minium yield strength | 355mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620mpa |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
| Wind speed | 160km/h |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |