| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | YIXING |
| ชนิด | พิธีฝังศพ |
| พื้นผิวที่พบ | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท | เสาเหล็ก NGCP เสาไฟฟ้า 80 ฟุตและ 90 ฟุต Steel Utility Pole |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ประเภท | 50FT ฉนวนไฟฟ้าแรงสูงรูปหลายเหลี่ยมแบบกระจายเสาเหล็ก |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| พิมพ์ | เสาเหล็ก NGCP เสาไฟฟ้า 80ft และ 90ft เสายูทิลิตี้เหล็ก |
|---|---|
| รูปร่าง | กลม,ทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,L/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กยูทิลิตี้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| ความหนาของสังกะสี | เฉลี่ย86μm |
| การรับประกัน | 15 ปี |
| มาตรฐานกาวาไนซ์ | ASTM A123 |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300 ~ 1,000 Kg ใช้กับ 50 ซม. จากเสาถึง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำขอของลูกค้า |
| วัสดุ | Gr65 |
|---|---|
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| ประเภท | ฝังศพ |
| พื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| ชื่อสินค้า | เหล็กยูทิลิตี้ขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Pole Shape | Conical,Octagonal,Round |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm,2.75mm,3mm |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Application | 10kv-220kv transmission line |
| Pole Shape | Conical,Round,Octagonal |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm to 5mm |
| Height | 25ft to 90ft |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |