| Type | 132kv Steel Pole Galvanized Steel Light Pole / Utility Pole With Climbing Rung |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Type | steel pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | 69kv Electrical Line |
| Shape | columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ชนิด | ขั้วเหล็ก NGCP เสาไฟฟ้า 80 ฟุตและ 90 ฟุตเสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| รูปร่าง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสาสูง 30 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | การติดตั้ง CCTV |
| ความหนาของส่วน | 8mm, 10mm |
| พื้นผิวด้านบน | ประเภทโครงหัวไหล่ |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| เกรด | เสาเหล็ก |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| Failed to connect to 2607f8b0400080e2001 网络不可达 | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชนิด | เสาเหล็ก |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| Torelance ของ dimenstion | - 2% |