| Product Name | Octogonal Shaped Steel Material 12m - 1430dan Galvanized Steel Pole Electric Poles |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 110KV Hot Dip Galvanized Conical Electric Steel Pole for Power Transmission Line |
|---|---|
| Height | 16m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 132KV 10m 10KN Steel Electric Galvanized Power Transmission Poles |
|---|---|
| Height | 10m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ชื่อสินค้า | เหล็กสแตนเลส 27 มม. เสาไฟฟ้า PowerTransmission Tower เหล็กเสาไฟฟ้า |
|---|---|
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชนิด | ส่งกำลังไฟฟ้า 66 KV เสาไฟฟ้าชุบสังกะสีเสาหลายเหลี่ยม / เหลี่ยมที่มีความแตกต่างกัน |
|---|---|
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชนิด | 18 เมตรเหล็กเสายูทิลิตี้สายไฟเสาสำหรับ 33kv สายส่งเสาเหล็กทาวเวอร์ |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| Torelance ของ dimenstion | - 2% |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Design og pole | against earthquake of 8 grade |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |