| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Product Name | Steel Hot Dip Galvanized Steel Poles For Transmission Power Distribution |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายส่ง |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนาชุบสังกะสี | เฉลี่ย 86um |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาสายส่งไฟฟ้าแรงสูงชุบสังกะสีแบบรูปกรวย |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| วัสดุ | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| เชื่อม | AWS D1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายส่ง |
| การออกแบบ | ปรับแต่ง |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | NEA 25FT 30FT 35FT 40FT 45FT Distribution Galvanized Steel Pole for 11kv Power Transmission |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |