| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อ | 60FT 65FT 75FT Galvanizedization แบบเหลี่ยมกลางแจ้งเสาแปดเหลี่ยมกระจายการสื่อสารกับ Galvanization Mi |
|---|---|
| ออกแบบ | 9 ม. 3.8 มม |
| ความสูง | 6-40m |
| Thickenss | 2.5mm-40mm |
| โหลดการออกแบบ | 2KN-100KN |
| ชื่อ | 30.5m ชนิดหน้าแปลนฟิลิปปินส์ NGCP ไฟฟ้าเสาโมโนแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | แปลน 30.5m |
| ความสูง | 30.5m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| ชื่อสินค้า | เสารับสัญญาณเสารับสัญญาณโทรคมนาคมแผงเสาโมโนเสาเป็นเสาต้นสน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กโมโน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายการสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | + - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Product Name | Mobile tower 11kv electrical poles Mono Pole Tower 500Dan Conical pole |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Product Name | High Voltage Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |