| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้า 35FT |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 พร้อมอัตราการเจาะไม่น้อยกว่า 80% -100% |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 450mpa |
| สาย Transmisson | 132KV |
| ความแข็งแรงผลผลิตขั้นต่ำ | 345 mpa |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA ขั้วไฟฟ้ามาตรฐานจุ่มร้อน galvanizion |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| งานเชื่อม | AWS D1.1 |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| จัดส่ง | 20-30 วัน |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| การจัดส่ง | 20-30 วัน |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Length of per section | within 14m once forming without slip joint |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Product Name | Hot outdoor automatic Traffic Light Pole with traffic light signal |
|---|---|
| style | as per customer request |
| certificate | ISO 9001 |
| Warranty | 25 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |