| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| MOQ | หนึ่งหรือ 40HQ ตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | สายส่ง |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| MOQ | หนึ่งหรือ 40HQ ตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | สายส่ง |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Suit for | electricity distribution |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | ความแข็งแรงของผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| พื้นผิว | ชุบสังกะสีเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 80um |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหว 8 ระดับ |
| Product Name | 30m octagonal high mast pole for park lighting with lifting system |
|---|---|
| Style | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| MOQ | one container or samples |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |