| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| พลัง | 10kv~550kv |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| พลัง | 10kv~550kv |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | ให้ผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| เชื่อม | aws d1.1 อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนเคลือบเฉลี่ย 85um |
| วัสดุ | Q345 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| สี | กำหนดเอง |
| ความสูง | 9m |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |