| พิมพ์ | ชุบสังกะสี |
|---|---|
| พลัง | 10kv~550kv |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหว 8 ระดับ |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Type | galvanization |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลังแรงดึงสูง 12.2m ชุบสังกะสี |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-35m |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | จุ่มร้อน glavanized ไม่ถูกต้องตามมาตรฐาน ASTM A123 ที่มีความหนา≥86μm |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |