| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้ากำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลา Waranty | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้ากำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลา Waranty | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้ากำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลา Waranty | 15 ปี |
| Product Name | Hot dip galvanization electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Type | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 1000KG |
| Wind speed | 33m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| ประเภท | เสายูทิลิตี้เหล็ก 43 ม. อุปกรณ์เสริมเสาไฟฟ้าเสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสีแบบเรียวสำหรับสายเหนือศีรษะ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| พลัง | 10 เควี ~ 550 เควี |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| รับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Hot Dip Galvanization Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |