| Product Name | 220KV Electric Tubular Metal Post Galvanized Utility Power Pole |
|---|---|
| Load | 20KN |
| Thickness | 6mm |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับเสาด้านบน 50 ซม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พลัง | 10kv~550kv |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พิมพ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ภาระการออกแบบในหน่วย Kg | 300~1000กก. |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| จัดส่ง | 20-30 วัน |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| ใบรับรอง | ISO9001:2008 |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000kg ใช้ที่ 50cm จากเสาบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พลัง | 10kv~550kv |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะกับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เวลายก | 50 ปี |
| การประกัน | 15 ปี |
| Style | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | 9m 11m Hot Dip Galvanized Steel Pole Electric Power Pole Columniform |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |