| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
|---|---|
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ความอดทนของ dimenstion | + -2% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| พื้นผิว | สังกะสี |
| วัสดุ | ความแข็งแรงของผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa, Gr65, S500 |
| ความยาว | 25ft-90ft สามารถปรับแต่ง |
| ความสูง | 15ม |
|---|---|
| พลัง | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4มม./5มม |
| วัสดุ | GR65 ให้ความแข็งแรงไม่น้อยกว่า 460mpa |
| ชื่อ | 75FT 80FT NGCP TYPE E เสาโลหะชุบสังกะสี, เสาส่งสายยาว |
|---|---|
| ออกแบบ | 75FT 80FT |
| ความสูง | No input file specified. |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| ชื่อ | แรงดันต่ำแปดเหลี่ยม 69KV 20FT-90FT ท่อเหล็กเสาสำหรับ 69kv สายส่งการกระจายพลังงาน |
|---|---|
| ความสูง | 20-90FT 69KV |
| Thickenss | 2.5mm-10mm |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | เหล็กกล้า GR65 มีความแข็งแรงให้ผลผลิตต่ำสุด 460mpa |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การส่งและจำหน่ายพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี จุ่มร้อน-สังกะสีตาม ASTM123 |
| สี | ความต้องการของลูกค้า |
| ส่วนสูง | ตามความต้องการของลูกค้า |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10-200 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 10-220 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความอดทนมิติ | +- 2% |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 เมกะปาสคาล |
| Height | 35ft |
|---|---|
| Arm Type | single arm |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Voltage | 110kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |