| ประเภท | ชิ้นส่วนเสาไฟฟ้าเหล็กรูปแปดเหลี่ยมโลหะพร้อมการบำบัดด้วยน้ำมันดิน |
|---|---|
| สี | ใด |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| warrenty | 15 ปี |
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300 ~ 1,000 Kg ใช้กับ 50 ซม. จากเสาถึง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำขอของลูกค้า |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| ชื่อสินค้า | สายไฟฟ้าเหล็กเหล็กกระปุก |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |