| Type | steel pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit For | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Standard | ISO 9001 |
| ชื่อสินค้า | 20-60FT แปดเหลี่ยมจุ่มร้อนเสาไฟฟ้าเสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A 123 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พลังงานแสงอาทิตย์ / AC |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | Q345 |
| สลักเกลียว | การปรับแต่งที่มีอยู่ |
| ชื่อสินค้า | เสาส่งกำลังไฟฟ้า เหล็กแปดเหลี่ยม เสาไฟฟ้า เสาเอนกประสงค์ รับประกันคุณภาพ |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | ALLOY |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กแปดเหลี่ยม 35 ฟุต 12 ม. รายการ BV |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | ALLOY |
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| พลัง | 10kv~550kv |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Round |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Material | Gr50 |