| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 8m 11kV 13kV |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| ความอดทน | +/-2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | Q234 Q345 GR65 |
|---|---|
| ส่วนสูง | คำขอที่กำหนดเอง |
| ใบรับรอง | BV |
| ความหนา | 1mm-30mm |
| รูปร่าง | แปดเหลี่ยม |
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Galvanized Octagonal Pole High Mast Pole Single Double Or Triple Arm For Stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| สไตล์ | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความชอบของ dimenstion | -2% |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |