| ชื่อ | เสาเหล็กไฟฟ้าแบบดั้งเดิมของฟิลิปปินส์ชนิดหน้าแปลน 30.5m |
|---|---|
| ออกแบบ | ฟิลิปปินส์แปลน 30.5m |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ประเภท | 133kv 30ft 35ft และ 40ft Metal Steel Utility Pole ชุบสังกะสีพร้อมใบรับรอง |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| รูปทรง | แปดเหลี่ยมหรือกลม |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| ข้อต่อของเสา | ข้อต่อสลิป |
| Warranty time | 15 years |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| ออกแบบ | กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่าง | แปดเหลี่ยมหรือกลม |
| ความสามารถในการใช้พลังงาน | 10kV ถึง 220kV |
| ข้อต่อของเสา | ข้อต่อสลิป |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA ขั้วไฟฟ้ามาตรฐานจุ่มร้อน galvanizion |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความสูง | 20-100ft |
|---|---|
| อำนาจ | 69KV |
| ตลาด | Philppines แอฟริกา |
| ความหนา | 1-30mm |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
| ความสูง | 20-100ft |
|---|---|
| อำนาจ | 69KV |
| ตลาด | Philppines แอฟริกา |
| ความหนา | 1-30mm |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |