| Height | 30ft |
|---|---|
| Arm Type | Double Arms |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Voltage | 66kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กยูทิลิตี้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายส่ง |
| ออกแบบ | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ชื่อสินค้า | เหล็กยูทิลิตี้ขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ทางหลวงทางหลวงสนามบินสนามกีฬา |
| รูปร่าง | กลม, กรวย, แปดเหลี่ยม |
| ความสูง | 4M-30M |
| วัสดุ | เหล็กกล้า, Q235, Q345, Gr65 |
| Product Name | 40FT hot dip galvanized Steel Utility Pole for trasmission line |
|---|---|
| Shape | Round,Conical,Octagonal |
| Height | 4M-30M |
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Application | Street way,highway,airport,Stadium |
|---|---|
| Shape | Round,Conical,Octagonal |
| Height | 4M-30M |
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| 404 Not Found | NEA 25 ฟุต 30 ฟุต 35 ฟุต 40 ฟุต |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 3 มม. 2.75 มม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อ | แรงดันต่ำ 25ft -100ft ฟิลิปปินเสาไฟฟ้าไฟฟ้าพร้อมแขนมุม |
|---|---|
| สี | ใด ๆ |
| ความยาว | 25ft-100ft |
| ทดสอบ | LOAD TEST |
| การรักษาพื้นผิว | HOT DIP GALVANIZATION |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าท่อแปดเหลี่ยมไฟฟ้าสำหรับสายจำหน่าย 69KV |
|---|---|
| ออกแบบ | 69KV |
| ความสูง | 25FT 30FT 40FT 45FT |
| Thickenss | 2.5MM 2.75MM 3MM |
| โหลดการออกแบบ | 500 กิโลกรัม 750 กิโลกรัม |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal,Columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |