| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| มีรูป | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความสูง | 13M |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| วัสดุ | Gr.65 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| รูปร่าง | 8 ข้าง |
| Style | hot dip galvanized |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h,30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Type | steel pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| Type | steel pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| เกรด | เสาเหล็ก |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |