| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 20-120ฟุต |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ชื่อ | เสาอลูมิเนียมเสายืดไสลด์สำหรับงานหนัก 18 ม. 20 ม |
|---|---|
| การออกแบบ | เสายืดไสลด์ |
| ความสูง | 18m 20m |
| ข้น | 6มม. 8มม |
| ท่าเรือ | เสมอเซี่ยงไฮ้ |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 20-120ฟุต |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | ISO BV |
| ความสูง | 25ฟุต 30ฟุต 35ฟุต |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม |
| วัสดุ | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| รับประกัน | 15 ปี |
| พลัง | 10-550kv |
| ความหนา | 1-30มม |
| วัสดุ | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| รับประกัน | 15 ปี |
| พลัง | 10-550kv |
| ความหนา | 1-30มม |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| Height | from 6m to 12m |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |