| ชื่อ | 30.5m ชนิดหน้าแปลนฟิลิปปินส์ NGCP ไฟฟ้าเสาโมโนแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | แปลน 30.5m |
| ความสูง | 30.5m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อสินค้า | ระบบสื่อสารโทรคมนาคม 60M Telecommunic เสาสัญญาณ Monopole Telecom พร้อม ASTM A123 มาตรฐานสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสาอากาศทาวเวอร์โทรคมนาคมเหล็กเสาโมโนเสาที่ออกแบบมาเป็นต้นสนต้นสน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารการสื่อสาร |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ทอร์แลนซ์มิติ | +- 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| ชื่อสินค้า | เสารับสัญญาณเสารับสัญญาณโทรคมนาคมแผงเสาโมโนเสาเป็นเสาต้นสน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Warranty | 15 years |
| Life time | 50 years |
| ชื่อสินค้า | เสาโมโนเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกัน | 15 ปี |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องสื่อสารไมโครเวฟไมโครเวฟรุ่น 36M ทาวเวอร์สำหรับสายส่งสัญญาณแบบเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องสื่อสารไมโครเวฟไมโครเวฟรุ่น 36M ทาวเวอร์สำหรับสายส่งสัญญาณแบบเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | 100m philippines guyed เสาอากาศด้วยตนเองสนับสนุนขัดแตะทาวเวอร์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |