| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | NFA91121 |
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25mm ถึง 75mm |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25mm ถึง 75mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 69KV-550KV |
| วัสดุ | 69KV 133KV 220KV แรงดันไฟฟ้าปานกลางเสาส่งไฟฟ้าสำหรับสายการกระจาย |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| MOQ | กระป๋องหรือตัวอย่างหนึ่งตัว |
|---|---|
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 69kV 16m |
| การเชื่อม | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |