| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| มาตรฐานชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การเคลือบผิวด้วยไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| Product Name | 18M Class B Type Electrical Power Pole 6mm Thickness |
|---|---|
| Application | Transmission and distribution line |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Certificate | ISO |
| Thickness | 6mm |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |