| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาส่งกำลังขายร้อน หอส่งกำลังโลหะชุบสังกะสี เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้า 11.8 ม |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้า 11.8 ม |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | 10m 15m Tapered Galvanised Steel Pole for electrical power transmission poles |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้ากำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลา Waranty | 15 ปี |
| ชนิด | เสาเหล็ก |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อสินค้า | 11.8M เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |