| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / H |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q235 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | Tranmission Line |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| ชุบสังกะสี | เฉลี่ยไม่ต่ำกว่า86μm |
| ความหนา | 6mm,8mm,10mm |
| ชื่อ | เสาเหล็กเสาไฟฟ้าขนาด 15 ม. มาตรฐานมาเลเซียพร้อม FRP และเครื่องหมาย |
|---|---|
| ออกแบบ | 15m 510kg 2 ส่วน |
| ความสูง | 15 เมตร |
| Thickenss | 7.2mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| ชนิด | แรงดันสูง 27.5m 40KN ส่งเสาเหล็กท่อฟิลิปปินส์ |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Torelance ของ dimenstion | - 2% |
| วัสดุ | สามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การกระจายกำลังไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสี AWS D1.1 การเชื่อมมาตรฐาน ASTM Galvanization |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ความสูง | 15m |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4mm / 5mm |
| วัสดุ | GR65 yeild Strength ไม่น้อยกว่า 460mpa |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |