| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหว 8 ระดับ |
|---|---|
| พลัง | 10kv~550kv |
| รูปร่าง | ทรงกรวย ทรงพีระมิด ทรงเสา รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลังไฟฟ้า |
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ใบรับรอง | ISO9001 / BV / เอสจีเอ |
| กำลังไฟ | 10kV ถึง 220kV |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความสูง | 6-30m |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | Philppines แอฟริกา |
| ความหนา | 1-30mm |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
| วัสดุ | Steel, GR65, ด้วย miminum ให้ความแข็งแรง 460mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งและการกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสีจุ่มร้อนชุบสังกะสีดังต่อไปนี้ ASTM123 |
| สี | ความต้องการของลูกค้า |
| ความสูง | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | โตโกเสาเหล็ก 200man 9m พร้อมการเคลือบเฉลี่ย 100 ไมครอนเพื่อป้องกันการกัดกร่อนที่เจ็บปวด |
|---|---|
| ออกแบบ | 9m 200dan |
| ความสูง | 9m |
| Thickenss | 2.75mmmm |
| โหลดการออกแบบ | 200dan |
| ชื่อ | 70FT Direct Burial 2000kg เสาไฟฟ้ามาตรฐานฟิลิปปินส์ NGCP |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อสินค้า | 40ft จุ่มร้อนเหล็กชุบสังกะสีกรวยพลังงานไฟฟ้ายูทิลิตี้ท่อเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |